Trang 6 trong 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345678910 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 51 đến 60 trên tổng số 134
    Nhập môn Phàm nhân sonbatgioi's Avatar
    UserID
    4920015
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,914
    Tiềm năng
    0

ai hướng dẫn em chơi chu chương với!!!

Nhập môn Phàm nhân PhantomIII's Avatar
    UserID
    8612095
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,509
    Tiềm năng
    0

Bạn lên google tìm kiếm với từ khóa : Chu Thương - Barathum - Nỗi
    khiếp sợ của những em đi lẽ
    . Là sẽ có
    khÔng biẾt kÍ

Nhập môn Phàm nhân RinAnime's Avatar
    UserID
    2493495
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,004
    Tiềm năng
    0

Cần hướng dẫn chơi điêu thuyền về late dc k thấy con này có bộ skill bắt lẻ rất tốt??(Lên giày rồi song kiếm hay giày rồi dây chuyền hút máu?)

Nhập môn Phàm nhân Linhmãi yêu e's Avatar
    UserID
    8698874
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,586
    Tiềm năng
    0

điêu thuyền ko cần song kiếm bạn nhé vì song kiếm damage bèo nhèo vcl cái bạn cần chính là burst damage lớn trong thời gian ngắn vì vậy cần nhảy damage ; dây chuyền hút máu cũng được ; fury hoặc búa sét chọn 1 trong 2 ; bkb - ngự để tránh bị stun và thêm fly cho trâu

M023882833's Avatar
    UserID
    5119674
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,916
    Tiềm năng
    0

em muon anh chi e cach choi Bàng Thống

M133946122's Avatar
    UserID
    7811337
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,418
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của Linhmãi yêu e Xem bài
    bàng thống p trụ nhanh disabled mạnh yếu máu và dễ là mục tiêu ăn 4cus cần:
    -travel
    -blink
    -đồ chuyên dùng
    -ngự
    -lốc
    -hex ( hóa cóc )

cần 1 team cò cưa gây chú ý và bạn đi p trộm cần thì ra giúp đồng đội đó là cách chơi hợp lý nhất con này

-lấy uy lực hoặc mana là tốt nhất
    ko, tớ nghĩ bàng thống chỉ mạnh lúc đầu, ko như bạn nói cần ngự làm j, lấy lv đi hỗ trợ đè tướng mid ở giữa ngon hơn , khả năng đánh nhìu tướng và dứt điêm cũng tốt, hẽ và biến heo biến liên tục lunz

---------- Post added at 09:08 PM ---------- Previous post was at 08:59 PM ----------

như item trong kia hướng dẫn là ngon nhất, phải lên như đò trong đó đánh mới đã. blin thì có chiêu 2 roy, ko cần zày blin. dung hợp thủy tinh ngoa thì ngon hơn, tăng tgoocs độ chạy trong khi unti và sương hoàn huyền băng khải dùng để đánh tướng tàng hình hoặc mấy con có khả năng chạy nhanh, đồng thơi cũng gây ra sát thương, cái vũ khí chuyên dụng thì khỏi cần phải bàn cãi, nhưng cái ấn giẩm thời gian chờ và tăng kĩ năng cũng rất cần vì nó làm until 500hp/s. hơn nữa nếu cần khả năng diệt mấy thằng trâu chó hoặc lúc lâm nguy không ngờ tới thì dùng hồi phục thống soái ấn, còn khả năng sát thương cao và chủ đọng trong mọi tình huống thì lên ngăn cản hồng lân záp là zái cuối cùng(nhưng món này thì ít cần lắm, đa sỗ tui bật chiêu 2 nhào vô , chiêu 4, roy sương hoàn huyền băng khải và bá roy), nhưng lưu ý mà ai cũng byk ý phả chọn lv4 , ra mid và cố găng lên đồ nhanh thì mới hiệu quả.... ghét cách tăng chiêu ông này quá, tăng chiêu 1 chiêu 2 chiêu 3/1/1/4/1/3/3/3/4/2/2/2/+/4/++... chứ tăng vầy thì lúc unti ko có chiêu 3 dưt diểm tốt cho lắm. có j mọi người ý kiến nha, nếu cần pm yahoo badboy_stupid996@yahoo.com.vn...nhân vật game :

---------- Post added at 09:16 PM ---------- Previous post was at 09:08 PM ----------

lên ngự vật lí 3k4 tiền hình như ngự đc chiêu 4

---------- Post added at 09:22 PM ---------- Previous post was at 09:16 PM ----------

cần đánh giá thái sử từ( untill haizz bựa trong mộng tam quốc)
    mình ko chơi dtoa hay liên minh j đấy( từ nhỏ h lunz) nênko cần nói con j bên game đó. chơi 3q đc 2 tháng và thấy hay nên chơi tới h, khuyết điểm thái sử từ thì bị ngăn cản hồng lân giáp phế, nhưng nêys bạn nào thông minh thì lên cái xung kick hồng viêm trượng để tủn đàu làm mất tác dụng ngăn cản hồng lân giáp, cong thứ tự lên đồ thì cần làn lên cái gậy giảm tốc 3k trong để lên gậy phân thân trc, ssau đó là cái kiếm băng để giảm tốc độ đánh và tốc độ chay tăng khả năng khống chế, mới vô thì tụi nó chưa lên kiệp ngăn cản hồng lân záp nên các bạn cứ thoải mai uti( thường thì khi lên mấy món tren xong minh khỏi uti lunz).

M133946122's Avatar
    UserID
    7811337
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,418
    Tiềm năng
    0

không cầm lên zày mana đâu ban, zày blin ngon hơn, vì zày mân ko lên đc nhiu mana hết, bạn chỉ nên dùng zày blin thì tốt nhất

M75813868's Avatar
    UserID
    8319738
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,457
    Tiềm năng
    0

cho hỏi em có thể đi tri-lane top ( ngụy) hoặc bot (ngô) :Ngụy Diên +Lich+CARRY ? ai thấy đc hay không thì xin ý kiến, thay nguy diên = HHU hoặc mạnh hoạch hoặc Tào thực ?
    TC lên trượng bất tữ 3225 gold bật skill 3 and cuối rồi bật skill trượng bất tữ vậy có mất máu tui kia hông ? giống như lysarch lên trượng lốc chơi skill 2 và cuối ó ????

Nhập môn Phàm nhân LTSharingan's Avatar
    UserID
    4574067
    Danh vọng
    1500
    Lúa
    10,296
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của M75813868 Xem bài
    cho hỏi em có thể đi tri-lane top ( ngụy) hoặc bot (ngô) :Ngụy Diên +Lich+CARRY ? ai thấy đc hay không thì xin ý kiến, thay nguy diên = HHU hoặc mạnh hoạch hoặc Tào thực ?
    TC lên trượng bất tữ 3225 gold bật skill 3 and cuối rồi bật skill trượng bất tữ vậy có mất máu tui kia hông ? giống như lysarch lên trượng lốc chơi skill 2 và cuối ó ????
    Về trip-lane mình không thể trả lời bạn được cái đó còn tùy thuộc vào trình đánh và chiến thuật của bạn. Chỉ có thay HHU là yếu vì HHU chỉ có thể giết lẻ vào combat rất yếu còn mạch hoạch và tào thực với ngụy diên thì cả 3 đều tốt như nhau và mỗi có có cách mạnh riêng
    TC thì ngay cả khi chết thì skill 3 vẫn hoạt động nên khi bạn dùng phong ấn trượng thì các tướng địch ở gần vẫn bị mất máu còn until thì mình chua rõ
    ID 3Q: 1stCT.Potm
    Cần người train để lên trình đánh hihi

Nhập môn Phàm nhân Linhmãi yêu e's Avatar
    UserID
    8698874
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,586
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của M133946122 Xem bài
    ko, tớ nghĩ bàng thống chỉ mạnh lúc đầu, ko như bạn nói cần ngự làm j, lấy lv đi hỗ trợ đè tướng mid ở giữa ngon hơn , khả năng đánh nhìu tướng và dứt điêm cũng tốt, hẽ và biến heo biến liên tục lunz

---------- Post added at 09:08 PM ---------- Previous post was at 08:59 PM ----------

như item trong kia hướng dẫn là ngon nhất, phải lên như đò trong đó đánh mới đã. blin thì có chiêu 2 roy, ko cần zày blin. dung hợp thủy tinh ngoa thì ngon hơn, tăng tgoocs độ chạy trong khi unti và sương hoàn huyền băng khải dùng để đánh tướng tàng hình hoặc mấy con có khả năng chạy nhanh, đồng thơi cũng gây ra sát thương, cái vũ khí chuyên dụng thì khỏi cần phải bàn cãi, nhưng cái ấn giẩm thời gian chờ và tăng kĩ năng cũng rất cần vì nó làm until 500hp/s. hơn nữa nếu cần khả năng diệt mấy thằng trâu chó hoặc lúc lâm nguy không ngờ tới thì dùng hồi phục thống soái ấn, còn khả năng sát thương cao và chủ đọng trong mọi tình huống thì lên ngăn cản hồng lân záp là zái cuối cùng(nhưng món này thì ít cần lắm, đa sỗ tui bật chiêu 2 nhào vô , chiêu 4, roy sương hoàn huyền băng khải và bá roy), nhưng lưu ý mà ai cũng byk ý phả chọn lv4 , ra mid và cố găng lên đồ nhanh thì mới hiệu quả.... ghét cách tăng chiêu ông này quá, tăng chiêu 1 chiêu 2 chiêu 3/1/1/4/1/3/3/3/4/2/2/2/+/4/++... chứ tăng vầy thì lúc unti ko có chiêu 3 dưt diểm tốt cho lắm. có j mọi người ý kiến nha, nếu cần pm yahoo badboy_stupid996@yahoo.com.vn...nhân vật game :

---------- Post added at 09:16 PM ---------- Previous post was at 09:08 PM ----------

---------- Post added at 09:22 PM ---------- Previous post was at 09:16 PM ----------

mình ko chơi dtoa hay liên minh j đấy( từ nhỏ h lunz) nênko cần nói con j bên game đó. chơi 3q đc 2 tháng và thấy hay nên chơi tới h, khuyết điểm thái sử từ thì bị ngăn cản hồng lân giáp phế, nhưng nêys bạn nào thông minh thì lên cái xung kick hồng viêm trượng để tủn đàu làm mất tác dụng ngăn cản hồng lân giáp, cong thứ tự lên đồ thì cần làn lên cái gậy giảm tốc 3k trong để lên gậy phân thân trc, ssau đó là cái kiếm băng để giảm tốc độ đánh và tốc độ chay tăng khả năng khống chế, mới vô thì tụi nó chưa lên kiệp ngăn cản hồng lân záp nên các bạn cứ thoải mai uti( thường thì khi lên mấy món tren xong minh khỏi uti lunz).

- trong này ko giống dota ulti trong này chỉ để disabled va phá trụ chứ dánh nhau thì tầm 20 phút trở đi là cọc yếu nhu chó và trong này là max hex trước trói bạn nhé vì ko ai rảnh cho bạn ngồi trói từng đấy s đâu )

-ko cần giày blink? bạn chạy bộ đến hex nó ?_? thế thì bạn quá giỏi =)) nói luôn là trong này phần lớn các c0n lên blink hết nhé ; MVL mã đaị còn cần blink vl huống chi cái c0n 2 disabled + máu giấy dễ bị ăn 4cus? ko cần bkb thì mình cho bạn nghĩ 10s trước khi nói

-lấy lv ?_? để 1 con solo lấy lv thì có mấy tác dụng? lấy lv là để roam chứ ko phải ở lane mà đì nó nhé =))

-mình thì mình dị ứng mấy cái kiểu badboy nhóc kute vl ; từ hồi dota rồi. Thik thì add nick 3q ĐẹpTraiHifFi nhé bạn cứ thử bàng thống kiểu bạn xem từ 15 phút trở đi có làm được trò gì ko

---------- Post added at 10:29 PM ---------- Previous post was at 10:28 PM ----------

Trích dẫn Từ bài của M133946122 Xem bài

- trong này ko giống dota ulti trong này chỉ để disabled va phá trụ chứ dánh nhau thì tầm 20 phút trở đi là cọc yếu nhu chó và trong này là max hex trước trói bạn nhé vì ko ai rảnh cho bạn ngồi trói từng đấy s đâu )

-ko cần giày blink? bạn chạy bộ đến hex nó ?_? thế thì bạn quá giỏi =)) nói luôn là trong này phần lớn các c0n lên blink hết nhé ; MVL mã đaị còn cần blink vl huống chi cái c0n 2 disabled + máu giấy dễ bị ăn 4cus? ko cần bkb thì mình cho bạn nghĩ 10s trước khi nói

-lấy lv ?_? để 1 con solo lấy lv thì có mấy tác dụng? lấy lv là để roam chứ ko phải ở lane mà đì nó nhé =))

-mình thì mình dị ứng mấy cái kiểu badboy nhóc kute vl ; từ hồi dota rồi. Thik thì add nick 3q ĐẹpTraiHifFi nhé bạn cứ thử bàng thống kiểu bạn xem từ 15 phút trở đi có làm được trò gì ko

---------- Post added at 10:35 PM ---------- Previous post was at 10:29 PM ----------

Trích dẫn Từ bài của M75813868 Xem bài
    -lich hơi đuối mình nghĩ nên rylai hay hơn và về sau thì rylai combat mạnh hơn lich ) HHU cũng cần đồ vì trong này HHU là semi late ngon lắm cho làm cave ko tốt đâu cũng như AOE skill 3 bé tí. mạch hoạch cần đồ sớm. bạn có thể kết hợp BM naga hay là quan vũ vừa farm rừng nhanh vừa có khả năng đảo lane giết người ;đấu giải cũng hay dùng quan vũ + tôn kiên vì ngoài mạnh ra còn farm được rừng đỡ thọt lv ^_^

-TC thì được hết có điều bỏ tiền mua lốc ko hay lắm đâu

Trang 6 trong 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345678910 ... Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •