Trang 1 trong 4 1234 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 35
    Nhập môn Phàm nhân VoThanh007's Avatar
    UserID
    8513033
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,516
    Tiềm năng
    0

Nhập môn Phàm nhân longdadavn1's Avatar
    UserID
    1461079
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,924
    Tiềm năng
    0

giày + chày > giày gỗ > phượng vũ kiếm > chém lan > bkb....
    quan trọng nhất là tay gấu
    until chiêu 1 lao vào buff tay gấu fap fap fap

Nhập môn Phàm nhân ThienXxXLong's Avatar
    UserID
    8567247
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,550
    Tiềm năng
    0

Lữ Bố mua giày trước> đánh lan> phượng vũ kiếm>Thất Tinh Đao>Bkb
    Nâng kill 2 trước tới kill 1. Lí do nâng kill 2 trước vì Lữ Bố mới đầu phải đi fam đứng kế trụ gặp mấy thằng đánh mình cứ bật xong vào mà bật kill 2 solo zoi nó có trụ bắn phụ nó ko làm gì đc đâu kill 1 mới đầu khó giết người lắm chủ yếu đứng trâu kiếm tiền. lên Lv 4 rồi kill 3, lv 5 kill 2 tới lv 6 nâng untill xong mún nâng zi thì nâng tùy cơ ứng biến.
    Còn đánh thì bật until rồi kill 2 đứng trâu kill 1 thì nếu nó tấn mình quá đánh ko lại thì lướt chạy ze`. còn nếu nó bị mình tấn thì để dành kill 1 nó gần chết mà chạy mình lướt 1 cái là win

Nhất giai cao thủ 7Stars's Avatar
    UserID
    5123324
    Danh vọng
    1200
    Lúa
    4,280
    Tiềm năng
    0

bạn lên cái tam tiêm -> ngự ma -> hút máu +speed attack -> .....
    Hành hay ăn hành ?
    Tại http://3q.com.vn

Nhập môn Phàm nhân oDương Thầno's Avatar
    UserID
    4549394
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,930
    Tiềm năng
    0

Chi tiết hơn nữa được không các Bác... ?

M050611219's Avatar
    UserID
    3756257
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,934
    Tiềm năng
    0

lên full agility,life steal attack speed, boots attack speed +all bf bkb battle fury

Nhập môn Phàm nhân Roger_Federer's Avatar
    UserID
    8553368
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,457
    Tiềm năng
    0

LuBo hả? con tủ của mình keke. số trận thắng của mình mới 300 thoi mà 82 lần đạt cấp S, k dưới 10 lần đạt cấp S vì Lữ Bố^^
    con này bạn mà biết đánh thì sẽ thuộc thể laọi rất trâu chó
    nâng skill thì bạn cứ nâng max 1, 2 trước nhé! skill 2 rất imba nhưng nhiều người k biết xài nên chỉ nâng 1 điểm mà tham skill 3 là crit. Sử dungk skill 1 thì cũng khá đơn giản,bạn cast 400 thì no trượt 800, bạn cast 500 thì nó trượt 1000, nc là gấp đôi. lúc đầu thì cứ đứng xa xa 1 tí, cố gắng cast càng xa càng tốt mà vẫn trượt ra đằng sau lưng chúng no đc.
    lúc đầu game tốt nhất là bạn xin đi solo lane, lane nào cũng dc. Mua cái rìu farm ấy (mình k nhớ tên là j) mà active là no ném đc vào creep ấy. Cố gắng farm đừng sót con nào, gặp thằng nào đì dữ quá thi chịu khó ôm trụ last hit, hit lvl. lên tầm lvl 3 thì đánh nhau ( vs th đi lane vs 1 thằng) hoặc lên lvl 5 thì đánh nhau ( vs th đi lane vs 2 thằng)
    cách đánh nhau thì cũng đơn giản thôi, skill 1 vào xong skill 2, xong đánh thường. Tốt nhất là nên trươt skill 1 vào chỗ mấy con tương đánh gần (melee) hoặc những con đánh xa ít skill (range). Nếu chung nó ngu ham đánh nhau vs bạn thì chuyện ban quất chết 2 thằng là chuyện rất bt.
    tiếp tục bạn farm cái giày tread trong dota (giá 1350_mình k nhớ tên)-> lên cái hút máu(1850 vàng)->cái kiếm chéo lvl 1( mìnhk nhớ tên, nó tăng AS, move, có slow đó, tăng ít nhanhnhen, sức mạnh)
    tùy tình hình team nó vs team mình, nếu team nó n skill combat thì mình chưa nên tham gia combat vội, chịu khó đi farm tí. còn team nó bt thì bạn cứ đi combat cùng team. Lựa lúc chúng nó đánh nhau đc lúc r (tầm 2, 3s) thì bạn util r trượt vào giữa chúng nó r skill 2 quất.
    sau khi lên đc 3 đồ kia thì bạn đi đánh boss, có 4 boss bạn nên nhặt đồ là con cóc, gấu, kì lân, viêm ma.
    lúc này chắc bạn cũng có ngự ma cang thương r (bkb)
    cái đồ của bos cóc thì bạn cứ bật skill 2 lên, vùa giảm 50% damg vừa max speed ( cực kì imba)
    đồ của boss gấu thì lựa lựa mà xài, ví dụ như bạn đã mất skill trượt mà bị quan vũ xuay thì bật lên
    đồ kì lân thì cứ bkb lên r active quất mấy con cave
    cuối cùng bạn lên nốt cái búa sét (5k5) cái này rất rất hiệu quả mà mình thấy ít ng chơi lữ bố lên ( nếu k muốn nói là chả ai lên) bạn cứ thử xem
    r lên cái né tránh thấttinh đao
    cuối cùng nếu vẫn chưa giải quyết đc trận đấu thì bạn lên cái giày bay (2700 vàng) mà phá trụ.
    rất rất nhiều lần mình đã tận hưởng cảm giác thú tính khi cả team nó đánh mình, mình kệ mẹ nó mình phá trụ^^ nhó bật bkbvs skill 2 lên đó
    thế thôi, cũng chả có j, chúc bạn sớm đc S dài dài vs Lũ Bố

Nhập môn Phàm nhân Chỉ là wá khứ's Avatar
    UserID
    8424715
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,428
    Tiềm năng
    0

kon này hình như biến hình truóc ý rui danh ^^

Nhập môn Phàm nhân Mỹ Chu Lang  Chu Du's Avatar
    UserID
    9059358
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,640
    Tiềm năng
    0

Đầu game mua
    Sau
    mid game đến đây ăn huyền minh hỏa or kỳ lân tí thì đối phương xác định

Nhập môn Phàm nhân Ko0lz___'s Avatar
    UserID
    9214982
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,543
    Tiềm năng
    0

theo mình con này mới zo chon điều ước +10 thuộc tính ru`j đi farm hoặc rừng nếu farm bt` thì lên giày 1k350 trước còn nếu farm rừng thì lên cái vog hút máu 900 vàng. khi có tiền lên trước cây phân liệt. nếu đường và trụ của mình bị ép thì có thể zo farm rừng dc, farm rất tốt khi có phân liệt + hút máu. típ theo là kiếm chéo có slow + speed + sức manh+ tốc độ đánh. lúc này thì dame đánh vẫn chưa cao, nếu bạn mún dame thì lên cây +135 tấn cog, ko cần lên kiếm x2 dame vì đã có skill 3 crit x3 tấn cog. còn nếu bạn mún trâu thì lên cục máu 5k4 ( tất nhiên máu n` thì ko bao h có hại cả ). hoặc bạn lên thất tinh đao 6k +tdd+né tránh+nhanh nhẹn. cuối game có thể bán phân liệt vì unti đã có đánh lan.
    Tóm lại vật phẩm là: giày 1k350 + phân liệt (có thể bán ở cuối game) + kiếm chéo + kiếm 135dame + cục máu 5k4 + thất tinh đao 6k ( chỉ là gợi ý ) ^^!

Trang 1 trong 4 1234 Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •