Trang 6 trong 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345678910 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 51 đến 60 trên tổng số 112
    Nhập môn Phàm nhân Ghost520's Avatar
    UserID
    818205
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,166
    Tiềm năng
    0

Share
    Trích dẫn Từ bài của Nhìn Lạnh Gáy Xem bài
    con nào ulti cũng phê cả

nếu 3Q được chia thành 4 nước : Ngụy , Thục , Ngô và Another

thì bên ngụy mình nghĩ Trình Dục có cái ulti bá đạo nhất
    Thục thì có : Trương Phi , Triệu Thống , Quan Phượng , Quan Bình
    Ngô thì : Tôn kiên , Tôn Linh Lung :d

Another thì : Lữ Bố ồ yê
    Chắc có sự nhầm lẫn @@. Hình như bạn đọc nhầm rồi. đúng hơn là: Theo bạn tướng nào có ulti "phế" nhất hahaha
    [IMG][/IMG]

Nhập môn Phàm nhân từthứ's Avatar
    UserID
    4328130
    Danh vọng
    500
    Lúa
    6,771
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của Nhìn Lạnh Gáy Xem bài
    con nào ulti cũng phê cả

nếu 3Q được chia thành 4 nước : Ngụy , Thục , Ngô và Another

thì bên ngụy mình nghĩ Trình Dục có cái ulti bá đạo nhất
    Thục thì có : Trương Phi , Triệu Thống , Quan Phượng , Quan Bình
    Ngô thì : Tôn kiên , Tôn Linh Lung :d

Another thì : Lữ Bố ồ yê
    trình dục mà bá đạo nhất j , hên xui có dame dồn thôi , đánh trận ko có chỗ cho hên xui cứ ăn chắc mặc bền có con nào ulti mà ảnh hưởng thời tiết như tào tháo ko

Nhập môn Phàm nhân Mỹ Chu Lang  Chu Du's Avatar
    UserID
    9059358
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,640
    Tiềm năng
    0

ko có ulti nhưng có skill đầu của tôn quyền ảnh hưởng đó .

UserID
    4328130
    Danh vọng
    500
    Lúa
    6,771
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của Mỹ Chu Lang Chu Du Xem bài
    ko có ulti nhưng có skill đầu của tôn quyền ảnh hưởng đó .
    mình cầm tôn quyền đánh cũng dc chứ ko đến nỗi nào cũng dc đệ nhất vài lần, mà nói thiệt ghét đánh con này kinh khủng dc skill 1 đánh hết bản đồ nhưng cũng đâu phải dễ canh , dame thì bé lúc đầu game đánh còn thấm thấm chứ mid và late game đánh như gãi mũi lun , tốc độ thì chậm như con rùa nhìu khi mún lại gần đánh skill 2 rồi skill1 liên tục mà ko dám thủ yếu và rùa bò cứ đằng xa chưởng skill 1 thôi với canh em nào hết máu mà đang chạy thì thả chim. Có dc cái ulti hữu dụng gây choáng và con chim to hơi gây khó chịu xíu nếu lên dc cái thái thú ấn nữa thì ổn , mình thấy con chim này ko bằng đại hịp tây thục của lưu chương cầm lưu chương khoái hơn tôn quyền, mình thấy tôn quyền ko gây ảnh hưởng mạnh đến team bằng mấy con khác , con chim ulti đánh cũng chả to nhìu khi có mấy thèng late nó đập vài phát con chim chết , tôn quyền phải có team hay mới win dc chứ team mà cùi cùi thì ko bao h làm anh hùng dc như các tướng khác , mình thấy đây là tướng có lượng dame gần như bé nhất trong 3q và trù khi thả con chim gần đối thủ gây choáng thì cũng chẳng còn hịu ứng j cả , so với tào tháo thì còn thua xa skill 1 gây slow, skill 2 mini stun cấm chu mất máu, skill 3 đánh thường và tốc độ chạy, ulti tăng tầm nhìn. Tào tháo mở hàng combat rất tốt trong team mặc dù là người đứng thâp nhất , thương thì ban đêm cả 2 team chuẩn bị mở combat để hỗn chiên gần bờ sông ngay mid thường lúc này rất khó có tầm nhìn đa phần đều phải chờ lính lên mới dám đánh , nếu có tào tháo bật ulti sẽ quan sát tốt hơn và thấy dc team kia , khi đập skill 1 và skill 2 nguyên team bên kia đứng gần sẽ mất một lượng máu lớn nếu tướng máu giấy sẽ mất gần nữa cây hoặc hơn chứ ko đùa , team nó lúc này bị giảm tốc độ và cấm chú , rất thuận lợi cho team mình bay vào hành

Nhập môn Phàm nhân MiyamotoMusashi's Avatar
    UserID
    8385934
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,561
    Tiềm năng
    0

hôm wa solo voi thang tuthứ, voi kèo bo nguyên vs tao tháo theo trên forum no chấp cap 11 ma minh len 11 no đã 13 chả hiểu chấp cua nó là chấp NTN đã thế con lên hex đánh thì gà mà con ngồi chỉ đạo nhu đúng roi về ngủ dùm anh cai đi em trai

UserID
    4328130
    Danh vọng
    500
    Lúa
    6,771
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của MiyamotoMusashi Xem bài
    hôm wa solo voi thang tuthứ, voi kèo bo nguyên vs tao tháo theo trên forum no chấp cap 11 ma minh len 11 no đã 13 chả hiểu chấp cua nó là chấp NTN đã thế con lên hex đánh thì gà mà con ngồi chỉ đạo nhu đúng roi về ngủ dùm anh cai đi em trai
    thôi dc rồi, mang danh chư hầu mà nhục vãi ra, trong bài có nói là cho lên long ảnh đao, đao tàng hình , bkb , trong thời điểm đó sẽ ko quấy rầy hoặc làm phiền đằng này bạn bắc mình ko dc lên cái j hết chừng nào bạn lên những món đó xong đã vậy còn p trụ rất khí thế . mình lên nhầm gậy heo và có nói la ko sử dụng nó hứng hứng biến bạn thành con heo rồi chạy chứ ko hề đánh đấm j , thế mà farm bạn lên phá ma nhẫn , giày blink thôi dc rồi ngủ đi cho lành tìm thằng giỏi nhất 3q này xem nó có đánh lại ko, và trong trận đó mình tỉ số đang thua 7 1 và vẫn chưa lên đồ xong mà bạn đã p nhà , trong khi mình có ghi là ko chơi p nhà. Và mục đích trong bài này ko phải là hổ báo khiu chiến j cả chỉ muốn nói ở đây là ulti bồ nguyên phế và cũng chỉ mún thử cái ulti bồ nguyên bá đạo đến chừng nào , trong khi bạn ulti mình mất chưa đến nửa cây máu hình như chỉ vai 2 3 trăm sát thương j đó ko hề hấn j.
    bạn lên đồ hết những món ngon , mình chỉ lên mối cái gậy heo và ko sử dụng đến nó , chuẩn bị farm tip thì bạn p nhà khí thế , thôi dc rồi kêu người ta ko dc farm cho đến bạn lên đủ đồ lên đủ đồ thi p trụ ko thương tiếc , mang danh chư hầu đánh kỉu đó xóa acc dc rồi

Nhập môn Phàm nhân Hseman's Avatar
    UserID
    6336663
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,086
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của từthứ Xem bài
    thôi dc rồi, mang danh chư hầu mà nhục vãi ra, trong bài có nói là cho lên long ảnh đao, đao tàng hình , bkb , trong thời điểm đó sẽ ko quấy rầy hoặc làm phiền đằng này bạn bắc mình ko dc lên cái j hết chừng nào bạn lên những món đó xong đã vậy còn p trụ rất khí thế . mình lên nhầm gậy heo và có nói la ko sử dụng nó hứng hứng biến bạn thành con heo rồi chạy chứ ko hề đánh đấm j , thế mà farm bạn lên phá ma nhẫn , giày blink thôi dc rồi ngủ đi cho lành tìm thằng giỏi nhất 3q này xem nó có đánh lại ko, và trong trận đó mình tỉ số đang thua 7 1 và vẫn chưa lên đồ xong mà bạn đã p nhà , trong khi mình có ghi là ko chơi p nhà. Và mục đích trong bài này ko phải là hổ báo khiu chiến j cả chỉ muốn nói ở đây là ulti bồ nguyên phế và cũng chỉ mún thử cái ulti bồ nguyên bá đạo đến chừng nào , trong khi bạn ulti mình mất chưa đến nửa cây máu hình như chỉ vai 2 3 trăm sát thương j đó ko hề hấn j.
    bạn lên đồ hết những món ngon , mình chỉ lên mối cái gậy heo và ko sử dụng đến nó , chuẩn bị farm tip thì bạn p nhà khí thế , thôi dc rồi kêu người ta ko dc farm cho đến bạn lên đủ đồ lên đủ đồ thi p trụ ko thương tiếc , mang danh chư hầu đánh kỉu đó xóa acc dc rồi
    Hô hô! Ko ngờ chư hầu mà lại thế! Mình cũng cực ghét mấy cái thể loại keyboard hero này!
    Đời người ngắn ngủi! Ta cho rằng phàm phu tục tử phải vất vả cả đời để thành danh!
    Ta không phải kẻ phàm phu! Đường ta đi chỉ có: Đường tắt!

Nhập môn Phàm nhân paull92's Avatar
    UserID
    9072294
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,785
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của từthứ Xem bài
    trong hình ảnh hình như bạn là tiền tướng, thế bạn kia chư hầu mà lại đánh thế ah, công nhận cũng khôn thật tào tháo mà có phá ma nhẫn là khỏi cựa quậy chắc ăn hết dame bồ nguyên rồi chưa kể có blink bất ngờ thì bố ai đánh lại

M75736734's Avatar
    UserID
    9003962
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,446
    Tiềm năng
    0

ghen ty voi nguoi choi cu a ma cu chu hau, nen nho game nay khong chi co dau truong,va cach len do nhieu kieu de doi pho lan nhau

Nhập môn Phàm nhân MiyamotoMusashi's Avatar
    UserID
    8385934
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,561
    Tiềm năng
    0

thôi gái đánh thì ngu ngồi bo bo chấp cấp 11 hiểu thế nào là từ chấp ko lol ko quấy rối vc ra ra mid spam skill xém chết chấp cua nó đõ đã thế em nó còn fram rừng voi fram lane khác minh moi cap 11 ma anh đã 13 chấp đó còn về phần phá nhà lính no phá con hết mau T last hit thế thôi ai biểu ko ra def ngu còn lý sự, fram lộn thì bán ai biết dc mày ) đánh ngu thi đừng có chấp hiểu thế nào là từ " chấp " ko hay phải lật tử điểm ra dịch

Trang 6 trong 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345678910 ... Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •