Trang 2 trong 6 Đầu tiênĐầu tiên 123456 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 11 đến 20 trên tổng số 53
    Nhập môn Phàm nhân Frankenstine's Avatar
    UserID
    8378082
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,646
    Tiềm năng
    0

Share
    vâng ai bảo solo mà pick chu thương only mid mình xin pick La Lợi đồ để la lợi hành chu thương đầu game chỉ cần giày biến và phong ấn cấm cố trượng . Chu thương xài skill 1 vừa chạy tới mình thì xài ngay skill 3. Xin lỗi chứ solo mà only mid chu thương bị la lợi hành dài dài. Mình chỉ nói những người đánh la lợi chắc tay thui nhé

Nhập môn Phàm nhân kh0aitay's Avatar
    UserID
    1575727
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,932
    Tiềm năng
    0

nói chung là chỉ cần biết chơi chút thì cầm tất cả các tướng damage vật lí bên 3q đều ko sợ các tướng phép, vì chết không mất tiền và vàng thì tăng 1s gấp 3 lần dota, chỉ cần hít đc lv và lên đồ hợp lí thì lấy lại thế trận rất nhanh. Mình từng xem trận giữa 2 cao thủ đánh thái sử từ và lưu chương, lưu chương ăn 11 mạng nhưng còn 1 mạng cuối không thể nào giết nổi tst và thua ngược.

Chỉ có 2 tướng phép của game này vô cùng đáng sợ là Chu Du và Trương Chiêu, ở đầu game, chắc chắn bạn thua, late game bạn mạnh và có BKB? Chỉ sống đc với họ thôi nhé, còn muốn giết thì ) quên đi. với đá blink, bkb, giáp băng hoặc cấm cố trượng tự phong ấn chính mình, không ai có thể đuổi giết đc 2 con tướng trên ) và khi bạn hết bkb thì người chết ngược chính là bạn.

Chu Du khó chơi và đòi hỏi nhiều kĩ thuật, còn Trương Chiêu ông anh mình nhận xét là con tướng phá cân bằng nhất trong game với cả 4 skill đều mạnh, farm tốt push tốt pk tốt, late game cũng không hề yếu đi, rơi vào tay người biết chơi như anh mình thì ông ấy gọi con đó là tướng không bao giờ thua ).

Nhập môn Phàm nhân Mưa và Nỗi Nhớ's Avatar
    UserID
    1092713
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    5,095
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của kh0aitay Xem bài
    nói chung là chỉ cần biết chơi chút thì cầm tất cả các tướng damage vật lí bên 3q đều ko sợ các tướng phép, vì chết không mất tiền và vàng thì tăng 1s gấp 3 lần dota, chỉ cần hít đc lv và lên đồ hợp lí thì lấy lại thế trận rất nhanh. Mình từng xem trận giữa 2 cao thủ đánh thái sử từ và lưu chương, lưu chương ăn 11 mạng nhưng còn 1 mạng cuối không thể nào giết nổi tst và thua ngược.

Chỉ có 2 tướng phép của game này vô cùng đáng sợ là Chu Du và Trương Chiêu, ở đầu game, chắc chắn bạn thua, late game bạn mạnh và có BKB? Chỉ sống đc với họ thôi nhé, còn muốn giết thì ) quên đi. với đá blink, bkb, giáp băng hoặc cấm cố trượng tự phong ấn chính mình, không ai có thể đuổi giết đc 2 con tướng trên ) và khi bạn hết bkb thì người chết ngược chính là bạn.

Chu Du khó chơi và đòi hỏi nhiều kĩ thuật, còn Trương Chiêu ông anh mình nhận xét là con tướng phá cân bằng nhất trong game với cả 4 skill đều mạnh, farm tốt push tốt pk tốt, late game cũng không hề yếu đi, rơi vào tay người biết chơi như anh mình thì ông ấy gọi con đó là tướng không bao giờ thua ).
    Mình đang hỏi cách chống lại con Trương Chiêu mà bạn ơi, đánh với team ko để ý là y rằng banh nhà với nó, chưa kể muốn kill nó thì phải có ít nhất 2 người đến 3 người mới đánh đc nó, biến heo nó vẫn còn đám mây với Until, cận chiến mà vào đánh thì ăn đủ, gặp thằng nó lên tàng hình nữa có muốn kill nó cũng khó :((.

Các pro cho mình xin cách pick tướng và lên đồ nếu muốn khắc chế lại Trương Chiêu, với Trương Chiêu biết đánh nhé :(

M828952017's Avatar
    UserID
    9916045
    Danh vọng
    500
    Lúa
    2,417
    Tiềm năng
    0

chơi từ thứ giết chu thương dc ko???

M01796157's Avatar
    UserID
    7697673
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,436
    Tiềm năng
    0

Lấy TST mà chơi, có kill cuối đổi máu, đổi máu là tiêu chu thương

M516280545's Avatar
    UserID
    9657780
    Danh vọng
    500
    Lúa
    2,414
    Tiềm năng
    0

so loz j no
    huigiiiuuuuuuu____________________________________ __________________________________________________ __________________________________________________ _____

M364602439's Avatar
    UserID
    9512833
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,418
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của Mưa và Nỗi Nhớ Xem bài
    Linken là đồ gì vậy bạn ơi, mình mới chơi nên chưa thuộc tên các loại item cho lắm @@

Tiện đây cho mình hỏi luôn cách chống lại Trương Chiêu, đánh với nó rất ức chế, đánh tướng cận chiến vào thì nó bật skill sét với until, đánh tướng xa cũng ko ăn thua với nó, gần chết mình chạy về thì y rằng là mất trụ với nó, đánh với nó toàn bị nó phá banh nhà mà ko nghĩ ra cách nào để chống lại nó cả @@
    Tiểu Kiều, Vu Cấm là 1 sự lựa chọn tốt cho bạn để chống TC. Cho nó 1 tuổi thơ đau đớn là đc

Nhập môn Phàm nhân Byn9xAl0ner's Avatar
    UserID
    8896045
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,845
    Tiềm năng
    0

Mình đang hỏi cách chống lại con Trương Chiêu mà bạn ơi, đánh với team ko để ý là y rằng banh nhà với nó, chưa kể muốn kill nó thì phải có ít nhất 2 người đến 3 người mới đánh đc nó, biến heo nó vẫn còn đám mây với Until, cận chiến mà vào đánh thì ăn đủ, gặp thằng nó lên tàng hình nữa có muốn kill nó cũng khó :((.

Các pro cho mình xin cách pick tướng và lên đồ nếu muốn khắc chế lại Trương Chiêu, với Trương Chiêu biết đánh nhé :(
    ứng cử viên sáng giá để khắc chế tc hiện tại mình nghĩ là trương oanh oanh kháng phép trâu bò và gank nó từ mid game nhé early thì hục mặt vào mà farm đồ cố gắng lên cái giày thủy tinh và cái áo choàng phú ma mà cù nhây với nó sau khi lên được chước thiêu viêm và vĩnh sinh thuẫn thì lập tức tìm gank ngay đừng để late thì lại hỏi tại sao nó bá.khi farm thì cố gắng ra rút máu nó đừng cắm mặt farm hăng hái quá mà để nó vài phút thảnh thơi là push tới tận nhà bạn luôn về late lên thêm cả cái ngự ma cho chắc ăn bị tc tiếp cận nó rút máu nhanh lắm

Nhập môn Phàm nhân [MT]™Tuyết Nhi™'s Avatar
    UserID
    9880229
    Danh vọng
    500
    Lúa
    2,453
    Tiềm năng
    0

có la lợi trị đc á ... biết đánh là blink là trị đc à

Nhập môn Phàm nhân CòiĐamMê's Avatar
    UserID
    8229553
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,512
    Tiềm năng
    0

Thực sự mình ko thích con tướng này vì cách chơi quá đơn giản, nhưng gét 1 số trẻ trâu rất hổ báo khi chơi chu thương, hở tí là gạ solo, vào pick tướng thì kiểu gì cũng có người pick chu thương nên nhiều lúc team gà ko hỗ trợ đc lẫn nhau rất hay bị chu thương bắt lẻ nên nhờ mọi người giúp cách lên đồ khắc chế chu thương.

Về tướng thì chắc sẽ có bạn gợi ý là đánh HHĐ, CN, TST, QP một số tướng có khả năng phân thân nhưng không lẽ mỗi lần gặp chu thương lại phải pick những tướng đó, đánh mãi 1 vài tướng cảm giác nhàm chán lắm nên mình muốn hỏi cách lên item sao để giảm tối đa cái hiệu ứng choáng của Chu Thương, Chu Thương luôn là người chủ động gank mình trước nhé, toàn lao hùng hùng từ đâu bất ngờ bay ra nên nếu đen choáng liên tục thì khó rứt lắm.

Mình khoái đánh tướng nuker hơn nên có lỡ đi lẻ bị chu thương gank thì thường là 80% bỏ mạng nếu ko có đồng đội đến hỗ trợ @@
    mấy bố này toàn lăng-xê cho chu thương . moba chả con nào bá đạo qa đân ăn thua farm - lên đồ đúng để lấy hiệu quả cao thôi lăng xê chu thương vãi toàn thần thánh
    Nếu bạn để ý thì bạn sẽ thấy những người vợ của bạn thật đơn giản và đáng yêu

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •