Trang 2 trong 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả 11 đến 13 trên tổng số 13
    Nhập môn Phàm nhân mit0mchuacay's Avatar
    UserID
    7919807
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,803
    Tiềm năng
    0

Share
    Trích dẫn Từ bài của M709413780 Xem bài
    ChuZu nói đúng , until chỉ có tác dụng với các hero ko stun ko hex ,ko cấm skill mà các tướng trong 3q hầu như con nào cũng có 1 trong 3 cái trên . Theo mình cách chơi của Vu Cấm như sau:
    + Từ lv 1->8 tăng max skill 1,2. Lên giày mana, blink , theo mấy bạn trong này ai cũng lên vk chuyên dụng nhưng theo mình thì lên Hồng Viêm Trượng Quyển mất có 2k8 nhưng đảm bảo đầu game là 1 combo là chết 1 đứa, món này chỉ nên tăng 1 bậc lúc đầu , sau đó mua thêm Chư Hầu Quan Ấn update max nó mỗi lần là 1k4, max món đó xong thì quay lại update max Hồng Viêm Trượng Quyển, sau đó thì có thể lên VK chuyên dụng + until . Lúc này theo mình nên lên Áo Choàng Phú Ma để giáp fep sau đó lên Sương Hoàn*Huyền Băng KhảiYêu Pháp*Tế Linh Trượng, hoặc Vĩnh Sinh*Huyền Vũ Thuẫn để máu trâu tank cho team .Về sau bán giầy mana để ghép thành giầy blink để tiết kiệm ô đồ. Nếu lên cở đó thì tướng late bao nhju cũng chết với 1 combat . Từ Thứ Max đồ cũng bật ngữa. Combo thì ai cũng bik cứ thứ tự : Blink - skill 2 - 1 - Hồng Viêm Trượng Quyển - hex(nếu có) - until , như vậy là xong 1 em , nhưng mình thấy chưa tới until là chết rùi , until thì dành cho đứa thứ 2 ^^!

Trong Combat 5 -5 thì Vu cấm là thằng vào đầu tiên để phá combat và tiêu diệt em đầu tiên nên lựa e yếu máu . Sau đó thì chết vì team kia dồn skill vào mình rùi mà (nếu team hiểu ý xông lên thì có thể mình ko chết và tiếp tục sài until với thằng thứ 2 nhưng theo mình thấy thì ít khi như vậy lắm nên lúc đầu nên bảo trước với team nha) , lúc này team địch đang trong thời gian cowdown skill nên rất có lợi cho team mình đó
    Chỉ dùng để chơi Public thôi nhá,lên kiểu này thơi ghép ko bị bóp mới lạ.

ID 3Q: DOTA-MìTôm Butcher
    SĐT:0975577879

Nhập môn Phàm nhân vietcuong458's Avatar
    UserID
    860059
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    4,914
    Tiềm năng
    0

Vu Cấm coá hai chữ đầu giống m nên e cần pro chỉ thêm nhìu nhìu. Hiện nay m cũng bít chơi sơ sơ về noá rùi

---------- Post added at 04:50 PM ---------- Previous post was at 04:49 PM ----------

Vu Cấm coá hai chữ đầu giống m nên e cần pro chỉ thêm nhìu nhìu. Hiện nay m cũng bít chơi sơ sơ về noá rùi

Nhập môn Phàm nhân oOHoaThiênVũOo's Avatar
    UserID
    8665555
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,544
    Tiềm năng
    0

giày blink như là teleport z đó bạn, theo tui thì VC nên support cho team, canh nó gần hết máu blink vào ùi ult -> skill 1 để kill hoặc team kill

Trang 2 trong 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •