Trang 1 trong 3 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 22
    Nhập môn Phàm nhân ĐờiLàBểKhổ's Avatar
    UserID
    8791057
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,666
    Tiềm năng
    0

Mặc định Cách chơi Lữ Mông Như

Share
    Tình hình là chơi Lữ Mộng Như mấy ngày rồi thấy khá phê,nhưng mn biết đấy vẫn gà như ai
    Mong mn chỉ giáo cách chơi LMN giúp mình... tks mn
    p/s: Lên đồ thế nào,+ skill ra sao , nên chọn loại tăng uy lực kn hay exp..... cách combo thế nào cho hợp lý
    1 lần nữa tks mn

CHỦ ĐỀ ĐƯỢC XEM NHIỀU:

Nhập môn Phàm nhân từthứ's Avatar
    UserID
    4328130
    Danh vọng
    500
    Lúa
    6,797
    Tiềm năng
    0

lữ mộng như là tướng có lượng damge sát thương vật lý cao nhất game với skill 2 chí mạng của mình và skill 1 đánh nhìu lần
    cách đánh skill 1 chỉ định đối thủ muốn giết khi lại hơi gần thì đùng skill 2 ào vào khiến đối thủ ko kọp trở tay và gây lượng damge cực lớn , lúc đầu game me mấy em kave tướng trí lực hoặc tướng nhanh nhẹn nc là tướng máu giấy thấy nửa cây hoặc hơn nửa cây máu xíu quất ngay kết hợp với ulti là chắc chắn lên đường , nhìu người cầm con này farm rừng đủ đồ mới ra đánh nhưng theo mình thì ko với lương st cực cao ban đầu rất dễ để lấy nhìu mạng đầu đủ tiền để lên đồ
    lưu ý tránh mấy con trâu bò có khả năng phản damge và trâu bò như hứa chử, trương hợp, hoàng cái
    lên đồ thì ưu tiên lên hết đồ có khả năng tấn công ,
    lúc đầu lên phá giáp toái giáp chùy kết hợp skill 2 phá giáp ko còn manh giáp tiễn đối thủ lên bảng nhanh ***ng, lên dc rồi thì lên thánh kiếm thanh giang kiếm , món lên thứ 3 là bkb lúc này cũng đến hồi căng thẳng team nó đi theo số đông nên ko lên cái này thì trong combat chưa kịp lao vào ai thì sẽ bị lên bảng nhẹ nhàng, món lên típ theo là kiếm nhân damge ỷ thiên kiếm , lúc này thì chắc ko ai chịu nổi quá vài cú chém của chị ấy mỗi lần đánh sat thương hiện lển đỏ ***t nhìn phê , còn trận mà đẹp quá còn dư tiền thì lên kiếm hút máu đánh cho nó máu

---------- Post added at 01:36 AM ---------- Previous post was at 01:31 AM ----------

lữ mộng như nên chọn tăng thuộc tính

Nhập môn Phàm nhân Je Tami's Avatar
    UserID
    7938996
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,564
    Tiềm năng
    0

tăng thuộc tính fram bám chụ lên được song kiếm rồi thì fram rừng + push trụ đẩy các lance sông lên max đồ + dame => bạn trở thành ganker hết sức bá đạo rồi còn nếu đánh đội thì lên thêm bkb chạy zô rừng bật bkb bật unti + skill 2 nhảy zô combat tùy vào đồ có thể ngũ sát hoặc lên bảng ko được j cả vì máu khá giấy mình nghĩ lên max dame vào vì lên đồ khác vẫn chết như thường nên tập trung ganker + fram thôi

Nhập môn Phàm nhân từthứ's Avatar
    UserID
    4328130
    Danh vọng
    500
    Lúa
    6,797
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của Je Tami Xem bài
    tăng thuộc tính fram bám chụ lên được song kiếm rồi thì fram rừng + push trụ đẩy các lance sông lên max đồ + dame => bạn trở thành ganker hết sức bá đạo rồi còn nếu đánh đội thì lên thêm bkb chạy zô rừng bật bkb bật unti + skill 2 nhảy zô combat tùy vào đồ có thể ngũ sát hoặc lên bảng ko được j cả vì máu khá giấy mình nghĩ lên max dame vào vì lên đồ khác vẫn chết như thường nên tập trung ganker + fram thôi
    lữ mộng như mà lên song kiếm, ưu tiên tối đa cho đồ sát thương thôi đanh nhanh thắng nhanh chuồn nhanh

UserID
    7938996
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,564
    Tiềm năng
    0

Red face

Trích dẫn Từ bài của từthứ Xem bài
    lữ mộng như mà lên song kiếm, ưu tiên tối đa cho đồ sát thương thôi đanh nhanh thắng nhanh chuồn nhanh
    theo minh nên lên song kiếm chay cung được mà còn tăng tốc đánh nữa đây là lên trong trường hợp bạn bi gank thôi buộc phải đi rừng cong ko thì bạn có thể lên theo cách của bạn

---------- Post added at 10:54 AM ---------- Previous post was at 10:52 AM ----------

Trích dẫn Từ bài của từthứ Xem bài
    theo minh nên lên song kiếm chay cung được mà còn tăng tốc đánh nữa đây là lên trong trường hợp bạn bi gank thôi buộc phải đi rừng cong ko thì bạn có thể lên theo cách của bạn

Nhập môn Phàm nhân Dragonis's Avatar
    UserID
    5610621
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,920
    Tiềm năng
    0

Thứ nhất: Farm ko phải "fram", trụ ko phải "chụ", lane ko phải "lance", ulti ko phải "unti".
    Thứ hai: Combo bật skill 2 rồi lại ulti, thế ko phải là uổng phí hiệu ứng tăng damage tấn công à Theo mình bật Thủy Tinh ngoa -> BKB -> ulti -> skill 2 -> skill 1 để dứt điểm là tuyệt nhất.
    Thứ ba: Lên Song kiếm làm gì khi đã có 6s max speed của skill 2 với 4s tăng 10% speed của Thủy Tinh ngoa Sau khi đc buff, LMN bây giờ đã có thể chạy nước rút với Bàng Đức, Chu Thương, Lưu Bị đc rồi. Sao ko lên max damage như bạn từthứ đã nói. Vốn là sát thủ, nếu thật sự ko dứt điểm đc đối phương thì LMN có chạy nhanh cũng vô ích.
    P/s: Thật sự mình rất ấn tượng với khả năng "đào mộ" của bạn

Nhập môn Phàm nhân Dragonis's Avatar
    UserID
    5610621
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,920
    Tiềm năng
    0

Thứ nhất: Farm ko phải "fram", trụ ko phải "chụ", lane ko phải "lance", ulti ko phải "unti".
    Thứ hai: Combo bật skill 2 rồi lại ulti, thế ko phải là uổng phí hiệu ứng tăng damage tấn công à Theo mình bật Thủy Tinh ngoa -> BKB -> ulti -> skill 2 -> skill 1 để dứt điểm là tuyệt nhất.
    Thứ ba: Lên Song kiếm làm gì khi đã có 6s max speed của skill 2 với 4s tăng 10% speed của Thủy Tinh ngoa Sau khi đc buff, LMN bây giờ đã có thể chạy nước rút với Bàng Đức, Chu Thương, Lưu Bị đc rồi. Sao ko lên max damage như bạn từthứ đã nói. Vốn là sát thủ, nếu thật sự ko dứt điểm đc đối phương thì LMN có chạy nhanh cũng vô ích.

UserID
    7938996
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,564
    Tiềm năng
    0

Red face

Trích dẫn Từ bài của Dragonis Xem bài
    bạn chắc là chạy được chu thương ko @@ mình tính là farm lúc đầu ko tăng skill 2 mua giầy và kiếm đóa để fram cho nhanh bkb mình nghĩ nên để giữa trận hãy lên vì lmn chu yeu la farm va farm thoi co bkb ko thi cung ko danh duoc ai ca nên len do dame truoc roi di gank len duoc khoang 2 3 mon j day roi len bkb con may cai kia loi chinh ta ti ma =))

---------- Post added at 05:47 PM ---------- Previous post was at 05:45 PM ----------

Trích dẫn Từ bài của Dragonis Xem bài
    bạn chắc là chạy được chu thương ko @@ mình tính là farm lúc đầu ko tăng skill 2 mua giầy và kiếm đóa để fram cho nhanh bkb mình nghĩ nên để giữa trận hãy lên vì lmn chu yeu la farm va farm thoi co bkb ko thi cung ko danh duoc ai ca nên len do dame truoc roi di gank len duoc khoang 2 3 mon j day roi len bkb con may cai kia loi chinh ta ti ma =))

Nhập môn Phàm nhân NghịchThươngThiên's Avatar
    UserID
    9273491
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,533
    Tiềm năng
    0

Bạn không nâng skill 2 làm sao truy đuổi với tẩu thoát được
    Skill 2 có tác dụng max tốc độ và bỏ qua khả năng né tránh của đối phương, đồng thòi nó cung có thể kết hợp rất tốt với ulti.
    Mà Lữ Mộng Như là sát thủ dạng như BNN nên không cần farm nhiều mà chủ yếu là đi giết người với cắn trộm(Để an toàn đầu game có thể lên cây Ẩn hình đao cho nó chắc, sau đó lên đồ sau-LMN mà đi cắn trôm đau phải biết )

M75736734's Avatar
    UserID
    9003962
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,446
    Tiềm năng
    0

thằng nào chạy nổi chu thương nếu chỉ với tốc độ chạy,lý sự cùn mã dame tấn công bất ngờ

Trang 1 trong 3 123 Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •