Trang 2 trong 9 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 11 đến 20 trên tổng số 90
    Nhập môn Phàm nhân từthứ's Avatar
    UserID
    4328130
    Danh vọng
    500
    Lúa
    6,833
    Tiềm năng
    0

Share
    Trích dẫn Từ bài của sức mạnh con gà Xem bài
    hôm nay choi TLL chon tang MP mới lên cấp 6 đã hành bàng thống + Tôn Kiên+ viên thuật dễ như ăn cháo (TLL Đi mid 1 mình)
    thay vì lên mp bạn nên lên thuộc tính trâu hơn, cũng đỡ tốn mana hơn nếu chọn uy lực về late thì cứng hơn , tll bắn thường cũng rất đau
    còn ko bạn có thể lên uy lực bằng cách lên quan ấn, xung kích hồng vim trượng, gậy hex

Nhất giai cao thủ soilwk's Avatar
    UserID
    2517028
    Danh vọng
    6650
    Lúa
    11,218
    Tiềm năng
    0

mình thấy thằng du vẫn khó chịu nhất

good bye world of fighter

Nhập môn Phàm nhân NghịchThươngThiên's Avatar
    UserID
    9273491
    Danh vọng
    500
    Lúa
    4,533
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của _OZIL_ Xem bài
    từng có lúc bị tôn lin lung nó hành từ đầu tới củi buổi , về late nó lên bkb, thất tinh đao, búa bass, phân thân đánh phát nào thốn phát đó , nói thật trong combat ghét nhất con này vừa phân thân skill thì bắn loạn xạ ko bik đâu mà đỡ , hình như cái skill 3 của nó đỡ dc ulti hoàng trung thì phải thấy bắn vào nó hiện cái vòng đỏ quanh người như linken rồi sau đó tll mất đi hộ giáp ai giải thích mình với
    con này cũng tùy người cầm chứ ai ko quen có khác éo j máy ATM đâu , tuy nó hơi trâu nhưng thà em cầm con mi trúc còn dễ đánh hơn
    TLL lên phân thân bắn đau thật nhưng nó có 1 nhượng điểm là cái skill 3 sẽ chỉ rõ đâu là con thật đâu là phân thân
    Còn cái skill 3 up hết cỡ đỡ được khoảng 450-500 dame(Ai test hộ, tui chỉ áng chừng tầm đó-Ulti HT bắn không thấm lắm khi TLL max cái hộ giáp ấy)

Nhập môn Phàm nhân XxJx2xX's Avatar
    UserID
    8804347
    Danh vọng
    500
    Lúa
    907
    Tiềm năng
    0

Con này skill 1 lúc đầu game mà đứng gần nó thì thấm phải bik,thường thì những con vừa phép vừa late nếu theo late thì lại ko mạnh = late thường nên con này cũng ko phải ngoại lệ nên mình nghĩ theo phép thì hay hơn

Nhất giai cao thủ duytai1416's Avatar
    UserID
    859133
    Danh vọng
    1000
    Lúa
    6,012
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của XxJx2xX Xem bài
    Con này skill 1 lúc đầu game mà đứng gần nó thì thấm phải bik,thường thì những con vừa phép vừa late nếu theo late thì lại ko mạnh = late thường nên con này cũng ko phải ngoại lệ nên mình nghĩ theo phép thì hay hơn
    chuẩn,thà theo phép lun,còn hỗ trợ về sau,chứ lên late về sau ăn tát chết sớm

Bước dọc xuôi ngược,tiến lên phía trước
    Ta đã trở lại,dù nay tàn phai

Nhập môn Phàm nhân Chym Trym's Avatar
    UserID
    9932391
    Danh vọng
    500
    Lúa
    2,486
    Tiềm năng
    0

Con này là gorgon bên Dota mà. đánh vs con này thi mình dùng con Anti-mage. Mới vô thì mp của con này y chang mấy cái thằng tank vậy, ít vl, chưa kể skill burn mana early rất chi là "bá", cứ lần skill đầu + 1 lần skill là ko có mân nữa. Bị chém mấy phát là xong, ko có mp để mà xài skill nữa. bên dota là vậy, ko biết bên đây có như vậy ko. Mà con này về sau ko đánh lại mấy con hard-carier đâu. Gặp con phantom assassin late game là xong cmnr, ko có cửa để cựa quậy. Cơ mà theo như bạn nói thì con "late" toàn diện nhất là Luna chứ nhỉ, lên lever 6 là thoải mái gank rồi, được cái ulti bá đạo early và mid, ko có thằng nào lĩnh ulti xong trong early và mid mà còn nguyên vẹn cả.
    Chỉ là ý kiến của mình thôi nha! đừng có gạch đá.

Nhập môn Phàm nhân Byn9xAl0ner's Avatar
    UserID
    8896045
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,845
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của M84616056 Xem bài
    Con này là gorgon bên Dota mà. đánh vs con này thi mình dùng con Anti-mage. Mới vô thì mp của con này y chang mấy cái thằng tank vậy, ít vl, chưa kể skill burn mana early rất chi là "bá", cứ lần skill đầu + 1 lần skill là ko có mân nữa. Bị chém mấy phát là xong, ko có mp để mà xài skill nữa. bên dota là vậy, ko biết bên đây có như vậy ko. Mà con này về sau ko đánh lại mấy con hard-carier đâu. Gặp con phantom assassin late game là xong cmnr, ko có cửa để cựa quậy. Cơ mà theo như bạn nói thì con "late" toàn diện nhất là Luna chứ nhỉ, lên lever 6 là thoải mái gank rồi, được cái ulti bá đạo early và mid, ko có thằng nào lĩnh ulti xong trong early và mid mà còn nguyên vẹn cả.
    Chỉ là ý kiến của mình thôi nha! đừng có gạch đá.
    late toàn diện không phải là luna hay hna đâu bạn về late nếu combat thì trương hợp mới là 1 hero đau đầu nếu team kia không có những tướng damage combat tổng cực khủng bố thì th là ác mộng luôn và mặc dù điêu thuyền ở pb 3q làm cái ulti bựa đi rất nhiều so với dota nhưng vẫn khủng khiếp nếu bóp được đối thủ ở trong vòng cho tay dài và phép damage.Riêng về con hna của bạn thì trong 3q ulti được làm để đi gank đúng là khủng ở lv6 1 - 1 không có creep thì khó đỡ nổi cái ulti của nó còn có ngự rồi thì cái ulti này phế toàn tập nên về late game hna yếu đi khá nhiều

Nhập môn Phàm nhân _OZIL_'s Avatar
    UserID
    9918766
    Danh vọng
    500
    Lúa
    2,555
    Tiềm năng
    0

hna có mạnh thật nhưng chỉ hành ngon mấy con trí lực vì là tướng kave nên ít khi lên bkb, chủ yếu là quan ấn, vkcd, bkb, gậy hex, giáp băng j đó và mấy con phép trong combat thì chịu dc bao lâu với ulti của hna
    nhưng gặp tướng late lên bkb coi như phế, chưa kể khả năng phòng thủ của hna là rất yếu , còn tôn linh lung thì khả năng hỗ trợ đồng đội tốt nhờ ulti bị dính thì chỉ cần ăn skill thôi là lên bảng , và tll đánh phạm vi rộng hửu dụng trong combat và ulti xuyên bkb thời gian cooldown lại lẹ

Nhập môn Phàm nhân [Hận]Xóa's Avatar
    UserID
    9975046
    Danh vọng
    500
    Lúa
    2,808
    Tiềm năng
    0

Chưa chơi con đó bao giờ. NHưng chơi đc hay không là tùy người, Không có hero nào là phế vật, và không có con nào là đặc trị con nào cả. Tùy theo người chơi thôi... Các bạn vào đây nên bàn luận chứ tôi thấy toàn vào phản bác, nào là con này thế này, gặp con kia thế kia... Các bạn suy nghĩ rằng đối phương không hề có SỰ PHẢN KHÁNG hay sao mà nói chắc chắn sẽ hành đc con này con kia ZzZz. Nên nhớ đây là Moba game, ai kinh nghiệm hơn pro hơn thì thắng, luôn có sự bất ngờ....
    .
    - Tôi chưa chơi con này nên không biết nó như thế nào zZzZz... Nhưng tôi thấy Cam Ninh trong 3q cũng khá đó, phân thân thời gian cooldown rất ngắn, cộng thêm skill 3 có tới 65% x 1.5 dmg. Có unti ru ngủ nữa ... Rất khó bắt đc hero này nếu nó đc cầm bởi 1 pro. Con này P trụ thì thôi rồi, fam cũng rất dễ... Nhiều lần cần Đổng Trác kill tới 25-26 mạng mà vẫn không thể win nổi vì Cam Ninh phá nhà quá khủng khiếp.. Cứ tới gần là nó unti không làm gì đc, có BKB thì với số lượng phân thân lên tới 5 con, thì không thể biết đc con nào mà combo. Đồng đội thì phải def cửa khác , hoặc là do không có bkb bị nó ru ngủ @@!.
    .
    Nhưng tóm lại một câu là nếu chơi đc, thì con nào cũng trở lên nguy hiểm...

---------- Post added at 11:47 PM ---------- Previous post was at 11:32 PM ----------

Hoang Nguyệt Ánh còn có một đường khác ngoài trở thành late hay là gank ... HNA có thể P trụ rất nhanh với item phân thân. Hơn nữa nêu tính về combo thì nó cũng không hề phế so với các late khác Vì chúng ta còn có đồng đội. Hoang Nguyệt Ánh cũng có thể trở thành tank trong vài Giây cho team nếu lên BKB và hút máu 100% + phân thân. Tôi nghĩ rằng với tấc độ đánh của HNA cái skill 3 nẩy liên tục thì có lẽ team đối phương sẽ mất lượng máu lớn đấy...
    - Trong Combat, Late cũng có thể là một tanker ho team. VD như Quan Phượng, chủ động BKB và nhảy vào tanker cho team combat cũng rất hay. Nếu cầm thêm búa lan nữa thì quá tuyệt vời....

Nhập môn Phàm nhân từthứ's Avatar
    UserID
    4328130
    Danh vọng
    500
    Lúa
    6,833
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của [Hận]Xóa Xem bài
    Chưa chơi con đó bao giờ. NHưng chơi đc hay không là tùy người, Không có hero nào là phế vật, và không có con nào là đặc trị con nào cả. Tùy theo người chơi thôi... Các bạn vào đây nên bàn luận chứ tôi thấy toàn vào phản bác, nào là con này thế này, gặp con kia thế kia... Các bạn suy nghĩ rằng đối phương không hề có SỰ PHẢN KHÁNG hay sao mà nói chắc chắn sẽ hành đc con này con kia ZzZz. Nên nhớ đây là Moba game, ai kinh nghiệm hơn pro hơn thì thắng, luôn có sự bất ngờ....
    .
    - Tôi chưa chơi con này nên không biết nó như thế nào zZzZz... Nhưng tôi thấy Cam Ninh trong 3q cũng khá đó, phân thân thời gian cooldown rất ngắn, cộng thêm skill 3 có tới 65% x 1.5 dmg. Có unti ru ngủ nữa ... Rất khó bắt đc hero này nếu nó đc cầm bởi 1 pro. Con này P trụ thì thôi rồi, fam cũng rất dễ... Nhiều lần cần Đổng Trác kill tới 25-26 mạng mà vẫn không thể win nổi vì Cam Ninh phá nhà quá khủng khiếp.. Cứ tới gần là nó unti không làm gì đc, có BKB thì với số lượng phân thân lên tới 5 con, thì không thể biết đc con nào mà combo. Đồng đội thì phải def cửa khác , hoặc là do không có bkb bị nó ru ngủ @@!.
    .
    Nhưng tóm lại một câu là nếu chơi đc, thì con nào cũng trở lên nguy hiểm...
    ko có con nào mạnh nhất chính vì vậy mới có các con trị lẫn nhau , đặng ngãi chuyên trị các tướng phép, ulti của tào phi , cam ninh trị quan vũ , chu thái trịu trịu vân, mỗi tướng đều có cách khắc trị lên lẫn nhau đó mới là game moba/
    có con mạnh ở đầu game như gcl, mi trúc, mạnh hoạch, có con thì mạnh ở cúi game như quan phượng, chu thương, nhưng cũng có con tuy ko quá mạnh ở đầu hay cúi game nhưng mạnh đều xuyên suốt trận đấu những thể loại này là vừa phép vừa late dame tay và dame phép đều cao ( nhưng ko phải là cao nhất) như tôn linh lung, lưu biểu, trình phổ, hoàng nguyệt ánh , tuy là trang bị theo hệ late nhưng lại đánh khá phụ thuộc vào skill , dame phép và dame tay đều quan trọng với nhau 50 50 , còn những con late thuần thì skill chỉ mang tính khống chế như áp sát, stun , slow để đánh thường

---------- Post added 15-09-13 at 12:03 AM ---------- Previous post was 14-09-13 at 11:53 PM ----------

còn việc các late bay đầu vào tank trc nếu win thì ko sao, nhưng thử thua xem chửi mún bỏ game lun đấy , chẳng hạn như mẹ yếu sinh lý còn nhảy vào feed, đầu......, còn nếu bạn vào sau cuối cùng mà thua thì cũng chẳng ai nói j , bạn là một carry mang quyết định sống còn của team chỉ vài cú chém là đưa team lên bảng thì tại sao lại đưa đầu vào trc

Trang 2 trong 9 Đầu tiênĐầu tiên 123456 ... Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •