Trang 1 trong 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 15
    Nhập môn Phàm nhân _FC_Superman_'s Avatar
    UserID
    9016935
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,426
    Tiềm năng
    0

Nhập môn Phàm nhân Kaito Kido's Avatar
    UserID
    2431036
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,050
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của _FC_Superman_ Xem bài
    Trong topic này mình mong AE chỉ dẫn thật rõ ràng để cho mọi người cùng tham khỏa nha..
    nheiu62 người ảo tưởng về chu thương ghê mà lên vậy mình thấy cũng đc nè
    Tật Phong Ngoa Tà Liên Nha Song kiếm Vố song chiến giáp Vĩnh Sinh ( cho nó trâu) ngự ma thanh cang thương
    MOD duyệt hộ nhé

Nhập môn Phàm nhân _FC_Superman_'s Avatar
    UserID
    9016935
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,426
    Tiềm năng
    0

Thumbs up

Trích dẫn Từ bài của Kaito Kido Xem bài
    nheiu62 người ảo tưởng về chu thương ghê mà lên vậy mình thấy cũng đc nè
    Tật Phong Ngoa Tà Liên Nha Song kiếm Vố song chiến giáp Vĩnh Sinh ( cho nó trâu) ngự ma thanh cang thương
    Bạn ơi cho mình hỏi! Cách đánh kết hợp skill ?, Đầu trận nên mua những gì?, Chu Thương Khắc tướng nào ,tướng nào khắc Chu Thương? .Mình mới chơi Hero này nên còn nhiều vấn đề khó giải đáp mong bạn hướng dẫn...

Nhập môn Phàm nhân Kaito Kido's Avatar
    UserID
    2431036
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,050
    Tiềm năng
    0

Bạn ơi cho mình hỏi! Cách đánh kết hợp skill ?, Đầu trận nên mua những gì?, Chu Thương Khắc tướng nào ,tướng nào khắc Chu Thương? .Mình mới chơi Hero này nên còn nhiều vấn đề khó giải đáp mong bạn hướng dẫn...
    Đầu trận thì mình thường farm rừng thôi lên tật phong ngoa đầu tiên ( nhớ lên cái vòng hút máu nhé nó lợi lắm đó) mua những vật cần thiết cho việc farm rừng như Bổ Đao Lang nha Tổng Thiết Thuẫn block dame Mộc Linh PHù ăn cây hồi máu và tiết kiệm khoảng đường di chuyển rồi cố gắng up cái cuồng nhiệt tăng tốc độ đánh thời gian ngắn rồi farm lên tà Liên Nha lúc này thì có thẻ giết người rồi nếu muốn chắc hơn thì Ngự ma Thanh Cang Thương với khả năng miễn địch pháp thuật trong 6s còn skill thì chu thương nó có 2 skill chủ động à dễ chơi lắm nên sao cũng đc
    p/s: con này khá nổi tiếng và hữu dụng với các newbie nhất là kênh tân thủ 1 :21: thật ra thì nó ko mạnh thế đâu chẳng có j cả chỉ do các bạn ảo tưởng hay là do các bạn đánh khá may mắn khi đánh stun liên tục thôi
    MOD duyệt hộ nhé

Nhập môn Phàm nhân Byn9xAl0ner's Avatar
    UserID
    8896045
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,845
    Tiềm năng
    0

Trong topic này mình mong AE chỉ dẫn thật rõ ràng để cho mọi người cùng tham khỏa nha..
    đầu trận 1 cái mộc thuẫn 1 đao bổ lang nha bổng 2 máu 1 mộc linh phù thừa vàng có thể lấy thêm mộc linh phù => cộng skill 3 ra farm cứ lên lv lại cộng skill 2 và 3 lv 5 lấy 1 lần skill 1 và lúc này vẫn chưa thể ra hổ báo được .Ulti lấy đúng lv farm tới lv 7 cộng tiếp 1 lần skill 2 để bắt lẻ những đứa nào còn ít máu nếu farm ngon chắc lúc này bạn đã có trong tay giày tật phong ngoa và cuồng nhiệt trảo để tăng tốc đánh mà hút máu farm ổn hơn => farm tiếp lên ngự ma thanh cang thương(bkb) để đi gank lẻ sau khi có ngự rồi thì lúc này ct đã có thể gank lẻ ngon những hero máu giấy và nuker rồi lúc này nếu xuất hiện combat nên trốn ở trong rừng và góc khuất focus những mục tiêu quan trọng của đối phương ? thế nào là mục tiêu quan trọng thì bạn nên focus những mục tiêu khỏe như nuker khủng kiêm support khủng hoặc ganker cực mạnh tank thì kệ nó nhiệm vụ của ct chỉ vô hiêu hóa những hero máu giấy và yếu đuối trong combat thôi.Đồ tiếp theo cần lên là hoàn thiện nốt cái cuồng nhiệt trảo để lên thành tà liên nha sau đó là song kiếm (tăng tốc,máu,tốc đánh),thủ hộ vô song giáp(có rát nhiều người lên chùy sét và bỏ món này đi riêng mình thấy chùy sét farm tốt hơn nhưng hiệu quả kém vô song giáp khi mà ulti ct tăng giáp + giáp vô song sẽ thủ trâu bò hơn rất nhiều và còn trừ giáp của mục tiêu nên damage của ct sẽ mạnh hơn) tới lúc này có 2 lựa chọn nếu theo dame khỏe trước thì lấy thánh kiếm or bội kích ỷ thiên kiếm lên 1 trong 2 , cần máu trước thì lên vĩnh sinh.Lưu ý tới nếu có những hero có stun ,trói và khống chế xuyên bkb như (giả hủ,lưu chương,cam ninh) thì cần giáp đỏ(hồng lân giáp) để block nếu không ct sẽ là phế nhân trong combat đó là những đồ cơ bản của ct hy vọng bạn chơi tốt hơn tuy nhiên chống chỉ định nếu combat có chúc dung thì sự thực là 100% late phế luôn trong combat 1 ulti là chỉ biết đứng nhìn và chịu trận

Nhập môn Phàm nhân từthứ's Avatar
    UserID
    4328130
    Danh vọng
    500
    Lúa
    6,791
    Tiềm năng
    0

chu thương nên né mấy anh chị trâu bò ra , sẽ là tự sát nếu focus những con như hoàng cái, trương hợp, hứa chữ , lăng thống , mã siu

Nhập môn Phàm nhân ™Jellal™'s Avatar
    UserID
    9166723
    Danh vọng
    500
    Lúa
    3,554
    Tiềm năng
    0

đi rừng thì Bổ đao, Mộc linh phù, máu, thiết thuẫn (mua 1 cái thôi nhá thấy nhiều thằng farm rừng mua 2 cái chả biết để làm gì)
    đi lane thì linh ngọc, bổ đao, máu hoặc mộc linh phù
    đầu game cố gắng trụ lane farm cho bằng đc cái giày ghẻ với cái trảo đỏ đỏ 1k9
    tiếp tục farm lên chùy điện hoặc bkb (bkb trước thì ngon hơn, đi gank đc) rồi tiếp tục lên nốt cái dây chuyền 5k1
    sau này lên gì thì tùy vào thế trận
    cách đánh thì đơn giản track skill 1 vào thằng buff, DPS hoặc tướng khống chế của team địch trước, lao gần tới thì bật cái dây chuyền lên sau đó ulti vào nó để tăng thủ và híp nó cho tới chết

---------- Post added at 06:59 PM ---------- Previous post was at 06:49 PM ----------

và chu thương chỉ vui khi chưa có Điêu thuyền

Nhập môn Phàm nhân từthứ's Avatar
    UserID
    4328130
    Danh vọng
    500
    Lúa
    6,791
    Tiềm năng
    0

đồ thì nên lên tà liên nha( lên từ từ cỡ tay gấu thôi có ngự lên tip), ngự ma, song kiếm , giáp tốc độ đánh, vĩnh sinh huyền vũ thuẫn , có thể mạo hiêm lên chùy xét thay cho song kiếm lên dc cái này thì chu thương nó bass dữ dội luôn , tốc độ đánh chùy xét 70%,tà liên nha 60% tốc độ tấn công,giáp tốc độ 25% nữa , đánh bình thường thì lên chùy xét đánh rất sướng nhá hành gà mệt nghỉ luôn nhưng đánh ghép thì vẫn ưu tiên cho an toàn bản thân lên song kiếm hoặc linken

M05486379's Avatar
    UserID
    11047704
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5
    Tiềm năng
    0

Mặc định ai có ý kiên cách lên đồ thế này không???

trước hết lên tat phong ngoa - cuồng nhiệt*yêu ma trảo - sau len tàn phế*long vũ kiếm - chiến phủ - khảm đao - ngự ma*thanh cương thương - xong lên long phụng sonh kiếm - bao tay phấn chấn - chân*viêm long song cổ kiếm - lôi quang*phá thiên lôi chùy - huyết thạch - ma giới cự phủ - vĩnh sinh*huyền vũ thuẫn - tàn nhẫn*tà liên nha

Nhập môn Phàm nhân Bá đạo vãi lúa's Avatar
    UserID
    7383225
    Danh vọng
    500
    Lúa
    5,023
    Tiềm năng
    0

Trích dẫn Từ bài của M05486379 Xem bài
    trước hết lên tat phong ngoa - cuồng nhiệt*yêu ma trảo - sau len tàn phế*long vũ kiếm - chiến phủ - khảm đao - ngự ma*thanh cương thương - xong lên long phụng sonh kiếm - bao tay phấn chấn - chân*viêm long song cổ kiếm - lôi quang*phá thiên lôi chùy - huyết thạch - ma giới cự phủ - vĩnh sinh*huyền vũ thuẫn - tàn nhẫn*tà liên nha
    WTF??? Đào mộ không thương tiếc vì muốn chứng minh mình là thánh.Quá phủ.
    Rất muốn để chữ kí nhưng chữ kí rất dài sợ không đủ

Trang 1 trong 2 12 Cuối cùngCuối cùng

Quyền hạn

• Bạn không có quyền viết bài mới
  • Bạn không có quyền viết bài trả lời
  • Bạn không có quyền gửi tập tin đính kèm
  • Bạn không có quyền chỉnh sửa bài
  •